Danh sách khách hàng trúng thưởng chương trình "Mua sắm thỏa thích cùng thẻ E-Maximark" từ 20/10/2011 đến 31/12/2011

STT

CN MỞ TÀI KHOẢN THẺ

TÊN CHỦ THẺ CHÍNH

CMND/PP

01 Giải dành cho chủ thẻ có doanh số cao nhất: 01 Phiếu mua hàng tại Maximark trị giá 5.000.000 đồng
1 Chi Nhánh Nha Trang NGUYEN MINH TUAN 225124405
 
02 Giải dành cho chủ thẻ có doanh số cao thứ nhì và thứ ba: 01 Phiếu mua hàng tại Maximark trị giá 3.000.000 đồng
1 Sở Giao Dịch TRAN THI KIM NGA 022105113
2 LUU THI NHAN 020590226
       
22 Giải dành cho chủ thẻ có doanh số cao tiếp theo: 01 Phiếu mua hàng tại Maximark trị giá 500.000 đồng 
1 Sở Giao Dịch CHARLES BERNARD GENART EH297631
2 DINH THI MY DUNG 025198908
3 LA LUC NU 021960499
4 LE THI GIANG CHAU 020123064
5 NGO THI THANH THUY 023698001
6 NGO THUY QUYNH NHU 024611683
7 NGUYEN KHAC THANH 022750961
8 NGUYEN NGOC HOA 025352444
9 NGUYEN THANH LOAN 011898938
10 NGUYEN THI MAI 022240002
11 PHAM THANH TRUNG 273258275
12 PHAM VAN HUU 271798924
13 TRAN THI THANH HA 024352819
14 TRAN THI TUONG VY 023861561
15 VO VUONG CAT 321332197
16 Chi Nhánh Tây Đô CHAU TU LAN 360070582
17 NGUYEN VAN KHANH 365240147
18 Chi Nhánh Tân Định NGUYEN THI HA 023804803
19 Chi Nhánh Sài Gòn NGUYEN THI THU HUONG 022133974
20 Chi Nhánh Quận 4 NGUYEN THI THU PHUONG B0686716
21 Chi Nhánh Nha Trang CHE HOANG THO 225020042
22 Chi Nhánh Cộng Hòa VO THI HANH 020057114
50 chủ thẻ E-Maximark Vàng phát hành mới, kích hoạt thẻ và thanh toán hàng hóa, dịch vụ, rút tiền sớm nhất trong thời gian khuyến mại: 01 Phiếu mua hàng trị giá 50.000 đồng
1 Sở Giao Dịch BUI THI THANH NOI 022749196
2 CHE VIET XUAN 022992308
3 DANG HOANG PHUOC 023275608
4 DUONG BICH THUY 024930861
5 HO THI DIEP THUY 022604568
6 HO THUY PHUONG 022827373
7 HOANG MINH HUY 271600050
8 HUYNH THI HOA 022241211
9 HUYNH THI HONG MY 023769600
10 LE NGOC QUOC TUAN 023473998
11 MAI THI THU NGUYET 024241895
12 NGUYEN HUU TIEN 025339538
13 NGUYEN HUU TRIEU EM 311720191
14 NGUYEN THI BICH NGA 024190009
15 NGUYEN THI HANG 023784622
16 NGUYEN THI HONG AN 024421185
17 NGUYEN THI KIM DUYEN 023871909
18 NGUYEN THI MAI 022240002
19 NGUYEN THI NGOC ANH 022170282
20 NGUYEN THI NGOC HOA 024121033
21 NGUYEN THI THU CUC 023003681
22 PHAM THI THUY TRANG 022733830
23 Sở Giao Dịch PHAN THI PHUNG OANH 024984355
24 PHAN THI VIEN PHUONG 025240165
25 TA THI THU 025011395
26 TRAN BICH LOAN 023127517
27 TRAN NGOC NHA UYEN 225229693
28 TRAN THANH THIEN HIEU 023335031
29 TRAN THI KIM OANH B3933213
30 VUONG THI MY DUYEN 020842092
31 Chi Nhánh Tây Đô BUI THANH HIEU 361229529
32 HUYNH THI XEM 362288366
33 LE NGOC THUY 362338866
34 NGUYEN THANH PHUNG 362221227
35 Chi Nhánh Nha Trang LE NAM TIEN 220884944
36 LE THI LE 220571206
37 LUONG KHOI LAM 023264307
38 MAI THI NHU NGOAN 225263785
39 NGUYEN HOANG MY THUYEN 225175296
40 NGUYEN THI NGOC HAN 225486852
41 NGUYEN THI PHUOC 220814943
42 NGUYEN THI PHUONG LAN 225110672
43 NGUYEN THI THEM 220907296
44 NGUYEN THI THU SUONG 225003770
45 NGUYEN VAN SAU 225396373
46 PHAM LOU 711487121
47 PHAN MINH TUAN 220907537
48 PHAN TIEN 220015670
49 TRUONG THI THUY HOA 225054636
50 VO HONG HOANG ANH 221123468

Để biết thêm thông tin, vui lòng tham khảo Thể lệ chương trình tại đây hoặc liên hệ:
Trung tâm Hỗ trợ khách hàng 24/7: (08) 3821 0046 – 3821 0051, contact@eximbank.com.vn.